fbpx

Tanzanian Celebrities Excited about President Magufuli’s Electoral Win

John Magufuli, President of East African Nation, Tanzania has been announced as the winner of the presidential elections. This means that he would have the honour of running the country for another five years.

It appears that it isn’t only the President and his household celebrating this victory, quite a number of Tanzanian celebrities have joined their president in celebrating as they were on social media expressing their joy for Magufuli’s win.

The President during his campaign was joined by many celebrities including the likes of Diamond Platnumz, Ali Kiba, Harmonize, Mbosso, Nandy, Hamisa Mobetto among others.

The following are messages the celebrities posted on their social media;

Wema Sepetu

“Cheko la Ushindi…!!! Hongera sana Rais wetu mpendwa Dr John Joseph Pombe Magufuli… Tanzania ya Sasa ni ya Kijani Mama… Inawakawaka Mama… Inapendeza sana… πŸ’šπŸ’›πŸ’šπŸ’›πŸ’š…Green & Yellow all the way… Mitano Teeeeeyneeerrr…πŸ˜ƒ”

Idris Sultan

“Hii ni rekodi mpya tangu karne ya 21 ianze kwa mgombea kupata kura asilimia zaidi ya 80. Rekodi hiyo alikuwa ameshikilia rais mstaafu Mh Jakaya Kikwete na sasa amekuachia kijiti cha rekodi hii Mh rais John Pombe Magufuli. Hii ni kubwa sana hasa hasa baada ya ushindi wako wa asilimia 58 wa 2015.Ni fika kuwa umefanya kazi nzito sana na watanzania tumeiona na kukuomba utuchape na mitano mingine kwa kishindo 84% πŸ™†πŸ½β€β™‚οΈ tumalize tulilolianza. Kwa niaba ya vijana wachapakazi nachukua nafasi hii kukupa pongezi kubwa sana mzee wetu. Uchumi wa kati sasa uende uchumi wa juu hata ndani ya mwaka. Walikufelisha wengi ila walikufaulisha wengi zaidi, muweke Mungu katika moyo na kila hatua. Maendeleo ni lazima πŸ’ͺ🏽 … Kazi kazi #MOGUL”

Chege Chigunda

“Tulicho kua tuna kipambania KimeitikaπŸ™ŒπŸ™ŒπŸ™ŒπŸ™ŒπŸ™ŒπŸ™Œβœ…βœ…βœ…βœ…….Heri ya kuzaliwa Mh JPM na hongera sana kwa ushindi wa kishindo,hongera kwa kuweka historia isiyo ftika,tulitegemea na imekua Mungu ni mwema sanaπŸ™”

Harmonize

“Happy birthday Mr president πŸŽ‰πŸŽˆπŸŽ†πŸ§¨ Pole Kwa Uchovu wa Kuzunguka Kila Chochoro Kuzinadi Sera Tukufu na Hatimae Tumeshinda Kwa Kishindo Hongera Sana ….!!!! DR JOHN POMBE MAGUFULI rais Wa Jamhuri Ya Muungano Wa Tanzania πŸ‡ΉπŸ‡Ώ Kazi Ziendele…!!!!! 🏁 We made History Together πŸ›€πŸ›€ Na Kesho Tutasherehekea Hapa KONDEGANG H.Q #USHAMBANIGHTPARTY 🏁🏁🏁🏁”

Ali Kiba

“Hongera kwa ushindi wa kishindo Mheshimiwa Rais Mteule, Dr John Pombe Magufuli na Makamu wa Rais Mteule @samia_suluhu_hassan. Watanzania tumeonyesha imani kubwa nanyi kwa kuwaongezea miaka mengine 5 ya kuliongoza taifa letu, nawaombea kwa Allah awaongoze katika kila hatua ya uongozi wenu kwenye taifa hili, muongoze kwa amani, upendo na busara zaidi katika kuisogeza Tanzania katika maendeleo makubwa zaidi. Mwenyezi Aibariki Tanzania πŸ‡ΉπŸ‡Ώ, Dr John Pombe Magufuli na viongozi wote waliochaguliwa katika uchaguzi mkuu. Tudumishe Amani na Upendo.”

Please Share

Irumole Togbono

Irumole enjoys writing, music, swimming and dancing. She is a sucker for information and also loves food :)

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *